Lớp CĐ-KT6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp CĐ-KT6

Học Học Nữa Học Mãi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tình hình Bóng bánh của anh em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tungkeng

tungkeng

Tình hình Bóng bánh của anh em Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình hình Bóng bánh của anh em   Tình hình Bóng bánh của anh em I_icon_minitimeMon Apr 04, 2011 10:49 am

Mình thật buồn khi hoạt động thể thao của anh em dạo này chán We, Hôm qua đội bóng CĐKT6 đi đá mà vắng nhiều cầu thủ chủ Chốt, và thiếu rất nhiều. biểu dương tinh thần các anh em hôm qua đã nhiệt tình đi, nhất là là Tiệp "Cọc chèo" hôm qua đã xuất sắc cản phá khung thành rất nhiều có bị chấn thương nhẹ, rất Mong bạn Tiệp bình phục sức khoẻ để tới được thi đấu nhiều hơn, Anh Thắng TN cũng rất nhiết tình trong khi chanh cướp bóng, Evil or Very Mad Shocked Very Happy . Đặc biết hơn là có anh Nguyễn Đức Chuyên, Trung Kute là hai cổ động viên trung thành ở ngoài cổ động kiêm cả Ông bầu nên hôm qua chúng ta tuy thiếu người nhưng ai cũng cố gắng nên tỷ số hoà 3-3.kaka
Tái bút
Huy vọng lần sau anh em đi đây đủ lol!
không tê
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: KT6   Tình hình Bóng bánh của anh em I_icon_minitimeMon Apr 04, 2011 10:57 am

bài viết rất hay, anh em cố gắng nhé! người không tên, kaka
redcafe
Admin
redcafe

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình Bóng bánh của anh em   Tình hình Bóng bánh của anh em I_icon_minitimeMon Apr 04, 2011 11:03 am

sao ko nhac toi cac ban thang cua a nhhi Very Happy

tinh hinh la qua a e choi rat nhiet

sang he roi a e co gang di dong du nhu nam ngoai nhe vi 1 tap the kt 6 khoe manh hon hehe
https://lopcdkt6.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình Bóng bánh của anh em   Tình hình Bóng bánh của anh em I_icon_minitime

Tình hình Bóng bánh của anh em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xem hình 1000 hot girl Vietnam, xem hinh 1000 hotgirl trung quoc, nhat ban dailoan
» Ket qua bong da,tong hop link m88,ti le cuoc bong da www.1keo.com www.9keo.com
» Tổng hợp tin bóng đá, hướng dẫn đăng ký tài khoản bóng đá m88 www.cuocbet.com
» Ket qua bong da,tong hop link m88,ti le cuoc bong da www.1keo.com www.9keo.com
» Tổng hợp tin tức bóng đá, hướng dẫn đăng ký tài khoản bóng đá www.cuocbet.com